[DLDGVR2014 R2 - Bảng K] Vote và tổng điểm

Thảo luận trong 'Bảng K' bắt đầu bởi Kancc, 1/5/14.

?

Bạn thấy ai hay nhất

1. Mun

13 phiếu
    18.3%
  2. EPunrateD

0 phiếu
    0.0%
  3. KenYang

1 phiếu
    1.4%
  4. Magazine

57 phiếu
    80.3%
  1. Kancc

Kancc Why so serious

Nghề nghiệp:
    Junior Visual Effects designer
    BGK sẽ chấm tổng hợp điểm cả 4 người vào đây:
    Mun nộp thứ 1
    EPunrateD nộp thứ 2
    KenYang nộp thứ 3
    Magazine nộp cuối cùng

Lập topic truớc cho member vote
  2. mun_rap

mun_rap New Member

Fuck ấn nhầm mẹ nó bỏ phiếu cho đối thủ là thế *** nào đây
  3. Ê Viu

Ê Viu Well-Known Member

vote magzine :))
  4. tayduky9952

tayduky9952 Member

vote magazine:oh1:oh1:oh1:oh1:oh1:oh1:oh1
  5. magazine

magazine Super Members

Anh vote cho em rùi đấy ^^
    Chỉnh sửa cuối: 1/5/14
    mun_rap thích bài này.
  6. mun_rap

mun_rap New Member

Lúc trước luật là +10 điểm cho người dc vote nhiều nhất nên mình cũng hơi căng đét 1 tí ( 10 điểm cơ mà ) :) nhưng bây giờ luật thay đổi mình ko lo nữa rồi . Với cả nhìn tổng vote của bạn như vậy thì mình có thêm hay bớt cũng ko bằng đc. ^^ chúc bạn thành công. Nghe round 1 của mọi người xong. Trong bảng này mình mong chờ trận beef giữa bạn và mình , bài của 2 người còn lại chưa đủ thuyết phục cá nhân mình. Xin lỗi anh 27 tuổi và em Kenyang nếu mình có nói thẳng quá :)
    magazine thích bài này.
  7. kimdong

kimdong Active Member

có khi nào gà nhà dc ủng hộ hơn.nhưng mà tao thích magazine hơn :fuckyeah
  8. EpUnrateD

EpUnrateD Member

Hi có j đâu bạn, nói thẳng cũng tốt mà. Nói chung với mình, việc nghe 1 bài hát cho dù thế nào thì nó cũng theo gu khác nhau của mỗi người. Có người thích bài hát phải hay và thấm, có người thì lại thích bài hát phải bao gồm những kỹ thuật gì hoặc chơi vần thế nào, có người thì lại nghe theo thói quen (ví dụ quen tên artist rồi nên thích click để nghe). Mình là một người mới, trình độ cũng còn có giới hạn nên chuyện bài mình ít người nghe hay là k ai muốn comment bài của mình thì cũng là điều bình thường thôi, hihi. Cuộc thì này đơn giản là một phần nhỏ để mình thử sức với chính mình, dù kết quả thế nào thì mình vẫn rap tiếp mà. Chúc các bạn vui vẻ và thành công.
    mun_rap thích bài này.
  9. mun_rap

mun_rap New Member

Cảm ơn anh EP đã ko để bụng. Em biết anh là người từng trải hơn em rất nhiều, trước khi viết bài round 2 em cũng tìm hiểu về mọi ngườn trong bảng, em thấy anh viết lời trong bài Đêm Sài Gòn hay và chân thật. Về mặt kĩ thuật thì em cũng đã nói, cá nhân em chưa thật sự thấy ok, em chỉ đứng trên quan điểm cá nhân để nói. Còn về việc cái tên mới hay là ko thì em ko đồng ý vs anh lắm ^^, em cũng là 1 cái tên mới, càng mới thì anh em ta càng phải cố gắng hơn. Em cũng ko biết là ae ta sẽ đi đc bao xa trong cuộc thi này nhưng 1 khi đã chơi rap, em nghĩ phải tự tin, và tự tôn 1 chút vì bản chất của dòng nhạc ae đang theo đuổi là gai góc và mạnh mẽ :d. Chúc anh thành công trong cuộc sống và luôn trải lòng với đam mê :d
    EpUnrateD thích bài này.
  10. EpUnrateD

EpUnrateD Member

Uhm, a e ta cùng cố gắng nào ^_^ có j đâu mà để bụng, a e chơi với nhau chủ yếu là để có thêm bạn chứ thù thì cũng để làm j đâu
    mun_rap thích bài này.
  11. VnG

VnG Member

vote Magazine
  12. vietrocky

vietrocky Member

ket qua? vote hien thoi cho biet' epunrated cha quen biet ai ca? =))
  13. YoBFVR

YoBFVR New Member

1 vote cho nam cò :))
  14. Ê Viu

Ê Viu Well-Known Member

đâu phải ai cũng cần quen biết đâu...ngta nghe nhạc bằng tai chứ đâu phải bằng quen biết :shite: nhưng mà có điều này...những ngày 4rum vắng tụi này ở đâu...có thi nhảy vào kiếm miếng vậy cũng đúng :shite:
  15. EpUnrateD

EpUnrateD Member

Có j đâu, chuyện vote cung là 1 phần thôi. Tất nhiên mình là nguoi moi va trình độ còn gioi hạn nên ít nguoi vote cung là đúng thoi. Noi chung cu de cho bgk lam viec
  16. thanhabm

thanhabm New Member

vote cho magazine
  17. thanhabm

thanhabm New Member

magazine vào Round 3 chắc rồi
  18. thuthuynt93az

thuthuynt93az Member

Được chế biến từ sừng hươu Siberia, cao ban long Siberia mang nhêều dưỡng chất quý hiếm từ nhung hươu, với nhiều công dụng cho sức khỏe của con người. Vậy cao ban long có tác dụng gì và hiệu quả của nó ra sao bạn có thể tham khảo qua bài viết dưới đây.

Nhung hươu Siberia là bài thuốc quý với rất nhiều công dụng cho sức khỏe. Nó có vị ngọt tính ấm không chỉ giúp bổ thận, ích khí, cường tinh, bổ dương, hoạt huyết, phục hồi não suy, cầm máu, mà còn tốt cho hệ xương khớp và hạn chế mệt mỏi cho người mới ốm dậy, người hư nhược thân

>> Xem thêm Cách sử dụng cao ban long.

Bởi những hiệu quả tuyệt trên Nhung hươu đã được xử lý thành rất nhiều sản phẩm khác nhau như:Nhung hươu khô Pankal 50g, tinh chất nhung hươu Pantocrin, cao ban long siberia dạng túi 100g

Trong đó, sản phẩm cao Ban long hay bạch giao, lộc giác giao được chế biến từ sừng già của con hươu chính là một trong các vị thuốc quý hàng đầu được dùng lâu đời trong nền y dược học Phương đông.

Cao ban long có nguồn cội từ sừng của loài hươu Siberia của Liên Bang Nga. Đây chính là loại hươu được chăn thả thiên nhiên trong môi trường và nguồn thức ăn trong lành, sạch sẽ cho chất lượng Nhung hươu và cao ban long cao cấp và đạt tiêu chuẩn.

Trong thành phần cao ban long có chứa đầy đủ các dưỡng chất và axit amin tốt cho sức khỏe con người và mang lại những công dụng tiệt như:

- Cao Ban Long cung cấp các dưỡng chất tốt cho thân thể, hỗ trợ tăng cân cho các trường hợp như trẻ em chậm tăng trưởng, còi xương, người mới ốm dậy thân suy nhược
    - Mang lại hiệu quả chống viêm, tiêu sưng, chủ yếu dùng trị nội thương,không những vậy cao ban long còn tốt cho xương khớp, hạn chế đau nhức do chấn thương, vận động hoặc thời tiết thay đổi.
    - Cao Ban Long có tác dụng chống suy nhược cơ thể và kéo dài tuổi thọ cho người già.
    - Cải thiện và tăng cường sinh lý cho nam giới, hỗ trợ điều trị các hiện tường cường dương, xuất tinh sớm…
    - Cao Ban Long Siberia cao cấp có tác dụng hoạt huyết thông mạch, cầm máu cho phụ nữ, còi xương, chậm lớn, phát triển trí tuệ dùng cho trẻ nhỏ.
    - Đặc biệt cao ban long còn được sử dụng dưới dạng mĩ phẩm, bổ sung collagen tạo thêm làn da khoẻ mạnh và trẻ trung.

Cao ban long chính là sản phẩm mang lại rất nhiều công dụng cho sức khỏe của bạn. Để biết thêm thông tin cho tiết về sản phẩm Cao Ban Long cao cấp của Liên Bang Nga bạn có thể truy cập qua địa chỉ website: nhansamnhunghuou.com. Đây chính là địa chỉ phân phối các sản phẩm Nhung hươu an toàn, uy tín, chất lượng và có mức giá ưu đãi nhất cho bạn chọn lựa.

Nguồn: http://caobanlong.org
  19. hapink2111pro

hapink2111pro Member

HÀNG HOT: 1 tỷ 650triệu 3 phòng ngủ tặng máy lạnh ,cho khách khi nhận nhfa mới, nhà đường Đất Mới,bình trị đông ,quận bình tân diện tích mặt sàn 40m2,nở hậu, nhà đúc 2,5 tấm có 2 PN, 3 vệ sinh, PK, bếp,, nhà không bị lộ giới, hẻm trước nhà 6m, nhà xây mới thiết kế hiện đại, bắt mắt, xem là thích. Nội thất sang trọng, cao cấp, cách đường chính Đất Mới - 200m, cách ngã ba Đất Mới - Lê Văn Quới - 300m, gần chợ, trường học, bệnh viện, khu dân cư an ninh. SHCC.tiện đi công viên ĐẦM SEN,khu TÊN LỬA,siêu thị ,bệnh viện.Chỉ cần 700 triệu bạn đã sở hữu ngay căn nhà 3 phồng ngủ
    Giá 1tỷ 650triệu.Hỗ trợ vay vốn 1 tỷ (70%) giá trị nhà đất, lãi suất ưu đãi 0,67%, hồ sơ miễn phí LH: 0945459911
    [​IMG][​IMG][​IMG]
  20. nhunghuounga

nhunghuounga New Member